Sambaza

Rasmi Gigy Money Anatambuliwa Na BASATA

Kuanzia sasa Giggy Money ni mwanamuziki anayetambulika rasmi na Baraza La Sanaa Tanzania (BASATA).

Tangu mwaka 2017, Gigy Money amekuwa akijitahidi kutoa burudani ya nguvu kwa mashabiki wake bila kuchoka, Katika kipindi cha miaka miwili iliyopita Gigy Money alikuwa akifanya kazi ya kufurahisha mashabiki wakati mamlaka zenye dhamana ya kazi yake hazimtambui.

Leo (Oktoba 1) kupitia ukurasa wake wa Instagram, Gigy ameweka post zinazomuonyesha akipokea vielelezo vya uhalali wa kazi yake kutoka kwa Katibu Mtendaji wa BASATA, Godfrey Mngereza .

View this post on Instagram

Thanks so much BASATA ??

A post shared by ???? ?? ???? ?? (@gigy_money_og) on

 

Mapema Leo nimeweza kupata bahati yakujisajili katika baraza la Sanaa la Taifa letu pichani nikiwa Na Mh mungereza ? wa BASATA“. ameandika Giggy.

 1,722 total views,  6 views today

Toa Maoni Yako Hapa
#TUMESTUKA #NAWESTUKA! Pakua App Ya >>>255 Global Radio, Bofya Hapa

spotiXtra

jerseys wholesale Danton Heinen Jersey