Sambaza

Amber Rose Na Mpenzi Wake Wamepata Mtoto Wa Kiume, Anaitwa Slash Electric

Manamitindo Amber Rose mwenye umri wa miaka 35, amebarikiwa kupata mtoto wa kiume. Alexandra Edwards ambaye ni mpenzi wake, amepost picha yake akiwa amembeba mtoto wao.

"Slash Electric Alexander Edwards.. the world is urs now," wrote Edwards, before paying tribute to Amber following the birth.

“Slash Electric Alexander Edwards.. the world is urs now,”  ameandika, “thank u @amberrose for loving me so much that u put ur body thru it 2 bring my sun in2 the world. I could never be as strong as u. Slash a rockstar.”

Slash anaifanya idadi ya watoto wa Amber Rose kuwa wawili baada ya Sebastian aliyezaa na Wiz Khalifa.

 741 total views,  3 views today

Toa Maoni Yako Hapa
#TUMESTUKA #NAWESTUKA! Pakua App Ya >>>255 Global Radio, Bofya Hapa

spotiXtra

jerseys wholesale Danton Heinen Jersey